10 Tin nhớ vào đây để chúng nó đỡ chê nhé

Started by lamkha_online, February 13, 2011, 04:32:13 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

PiSu

Thì trong thông tin cá nhân của mình ghi là lớp Toán rồi mà. Thấy Topic này "ít gió" quá nên mình vào chém tý cho vui. Hihihi.
[move]Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì nhất định là ... đồng hồ của bạn cần đem đi sửa ! ! ![/move]

PiSu

À, đâu có đâu. Mình lười học cực kỳ luôn ấy. Chiều mai học Toán mà bây giờ mình vẫn đang onl nè. Tối nay xác định là ko học rồi...
[move]Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì nhất định là ... đồng hồ của bạn cần đem đi sửa ! ! ![/move]

PiSu

Úi. Mình học kém lắm, sao mà học đội tuyển được chứ? Tại lịch học lớp mình là thế rồi. Đành chấp nhận số phận thôi chứ biết làm sao. :((

PiSu

Ơ. C ko biết à? Lớp mình ngay cạnh lớp Lý mà. Muốn tới Toán 2 là phải đi qua lớp Lý. Mà sao lại hỏi thế? C có bạn ở lớp Lý à?

nazu_kid_1412

PiSu

À Tâm Trị chứ gì? Cùng quê với mình. C quen nó à?

linuxpro

mấy người này không để cho mem 1o IT vào mà cứ vô chém linh tinh là thế nào vậy?
Ban quản quan trị , đề nghị move đống bài kia đi hộ tí!!!!!!!!!
maths is my love and information technology is my life

nazu_kid_1412

@lin.... có thấy dân tin đâu.Bọn này vào ủng hộ cho topic đỡ pùn ý mà. =)) =)) =)) =)) =))

SUJU_is_vip

hj cko t 1 ckan với  >:D<
rat vuj dk lam wen với cac ban 10 tjn  \:D/ \:D/ \:D/

k0olb0y_tb

lớp tin chém gió giỏi lắm mà! sao topic kg thấy thằg nào vậy! :)) :)) :))
][move]Tớ với cậu tuy không sinh cùng năm cùng tháng cùng ngày, nhưng nguyện sống... cùng ngày cùng tháng cùng năm.[/move]

Doremon

Cuối con đường có còn anh đứng đợi
Hay vẫn chỉ ngây dại mình em..........

heokute_1211

--╬ღ♥ღ♥ °•° ─» (giang_heo) °•° ♥ღ ♥ღ╬--

k0olb0y_tb

đô đô ời! llớp tin ít gió thỳ chém cái gì! mà sao mày nc với con nào mà có mỗi mình mày công khai thế!  \:D/ \:D/ \:D/ \:D/
][move]Tớ với cậu tuy không sinh cùng năm cùng tháng cùng ngày, nhưng nguyện sống... cùng ngày cùng tháng cùng năm.[/move]

co_ba_la2402

Hix,dân lớp tin đi đâu hết rùi,để topic mốc meo lên rồi,thấy có rêu nhiều quá,cỏ tớ bon chen mọc lên chút. Hi vọng nhiều mem lớp tin sẽ vào đây để mọi ng biết rõ hơn về lớp tin nak.
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

co_ba_la2402

Hi.chào năm mới,chúc tất cả mọi người năm mới vui vẻ,chúc các b lớp tin học giỏi hơn và hăng hái tham gia diễn đàn nak.
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!