danh sách 10 sử - địa mới ra lò!(còn nóng hổi.....)

Started by co_bon_la2904, December 05, 2010, 09:08:45 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

pinkerbell95

K sao. Sức chịu đựng của tớ khá tốt mà. Khi k chịu đc thì tớ sẽ đấu tranh. Hehe

co_bon_la2904

Áp bức là phải có đấu tranh ( chúng ta vẫn học Sử vậy mà ) , noi gương rất nhiều thế hệ các bậc tiền bối : Công nhân , nông dân ( vô sản ) , trí thức tiểu tư sản , tư sản nhỏ ....vùng lên đấu tranh với giai cấp áp bức , bóc lột chúng ta về sức khỏe , về tinh thần , về kiến thức , về tương lai ...

Chúc cậu thành công !  :x :x :x
[move] Học mà không chơi là đánh rơi tuổi trẻ
                                  Chơi mà không học là bán rẻ tuơng lai
[/move]

pinkerbell95

Hi vọng là tớ sẽ tìm ra được đường để tự cứu lấy bản thân tớ. Mà cậu xem lại danh sách lớp mình đi. Thiếu tên bạn huyền rồi

co_bon_la2904

Chiều nay chẳng hiểu sao cô Yến hiền thế , cho chuyển chỗ lên trên này , đúng là đại họa sao chổi va phải trái đất , nói không ngừng nghỉ , khó mà tập trung được  X( X( X(
[/move]

pinkerbell95

Cô yến bất lực chứ k phải cô yến hiền đâu

co_bon_la2904

100% tất cả các thầy cô đều bất lực , sao trường mình cho H ở lại nhỉ , ban đầu nghe trường mình nghiêm lắm nhưng không ngờ luật lệ dễ thế !
Mong nó đừng hứng chí lên chỗ bàn tớ ngồi không thì chết mất ! Mà cái bút cuối cùng của tớ nó mượn đem đi và không quay trở về , cũng không thèm nói lời nào nữa  X(
[/move]

co_ba_la2402

Nói về kẽ hở của trường mình thì còn lâu mới hết,nói về bạn H thì đến chết mới xong. K nên bàn luận về bất kỳ người nào trg lớp mình trên diễn đàn,bôi bác lắm.
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!