Anh em Năng Khiếu Lê Quý Đôn - nay là Phân hiệu II Thị Trấn Hưng Hà sum họp nào

Started by Frewin, December 13, 2008, 01:24:19 am

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Frewin

Em mạn phép đưa ra một ý kiến: Anh chị em trước đây học tại trường PH2 Hưng Hà ( NK Lê Quý Đôn) chúng ta hôm nào đó gặp nhau và về thămThày cô, trường cũ. Em thấy trường có nhiều đổi khác lắm thì phải.

Cả nhà nhất trí, xin vui lòng để lại contact. Xin cảm ơn. :)

kaze

Không phải là dân Hưng Hà nhưng em đã có thâm niên 4 năm học ở đấy liệu có thể tham gia được không nhỉ?
Đọc bài của các bác toàn các thầy cô đã nghỉ hưu hồi em học ở trường thôi.may còn thầy Hoạt dạy văn hồi lớp 9. hihi nghĩ lại hồi ấy mình toàn được thầy khen, mặc dù em học lớp toán, sướng. cái lớp mình quậy quá thế là bị tống xuống khu nhà cấp 4 rộng thênh thang(vì đã đập cái tường ngăn giữa rồi mà) ngay sát phòng thầy Hoạt. thế là thỉnh thoảng lại có đứa được thầy mời sang phòng uống nước chè. nói thế thôi chứ vẫn quí thầy nhất vì thầy hiền lắm
[move]I'm unique and irreplaceable[/move]

Frewin

Hồi lớp 9 anh nhớ hôm buổi học gần nghỉ tết, mấy thằng trốn xuống dưới ký túc ngồi đánh bài, thế là Cô Tiêu Lan và Thày Khanh mỗi người một đầu nhà tóm mấy thằng, lần đấy phải mời phụ huyenh lên , suýt ko đc thi đội tuyển (thày dọa tý ý mà).  :))

kaze

hihi thầy Khanh thì kinh rồi, bọn em có thể giỡn với thầy Hoạt chứ không dám trêu thầy Khanh. thầy mà nghiêm mặt một tí là cả lũ đã chết khiếp
[move]I'm unique and irreplaceable[/move]

rinhstar_monitorhg0811_tb

Em xin chào tất cả mọi người , xin chào chuyêntb, đặc biệt xin gửi lời chào thân ái tới toàn thể mọi người- quê ở Hưng Hà :)>-
  Tên em là Tạ Tiến Rinh- học lớp Sử_Địa(08-11), xin được làm quen với các anh-em cùng quê hương giàu truyền thống. @};-
Em thật hạnh phúc khi được học tại trường THPT Chuyên Thái Bình, đặc biệt là được sinh ra và lớn lên tại quê hương Hưng Hà :x :)
Em xin cảm ơn mọi người đã đọc tâm sự của em!
[move]Xin chúc mọi người thật mạnh khỏe - hạnh phúc và thành đạt! :x :)[/move]

DoSenNgoc

Phân hiệu II nay đã đổi tên thành Lê Danh Phương rồi bà con ạ. Vào trường bây giờ thật là hoàng tráng!!! :D
::Tomorrow never comes::

thuythuy

hehe.anh chị sợ thầy Khanh cũng có lý nhưng lớp Sinh 08-09 mà sọ thầy Khanh thì chỉ có thằng Tuyến ái Chuyên Sinh Thái Bình thôi vì hồi đó thầy nhất định ko cho nó đi thi tỉnh vì chữ xấu quá mức có thể(mặc dù lúc đó nó học khá nhất đội tuyển:)) khổ thân cô Thủy phải xin thầy mãi) ;chứ còn thầy Khanh hiền lắm đấy ạ!:d hôm đầu tiên thầy ôn cho bon em đi thi tỉnh mà cả lớp ko đứa nào dám ho he,kể cả trả lời thầy cũng run như cầy sấy thế mà đến buổi thứ 2 đứa nào đứa nấy đã trở về bản chất 5 miệng 6 lưỡi của mình,thầy vừa vui tính lại còn vừa tâm lý nữa chứ!
mình thì sợ nhất hôm đi thi tỉnh,ra đến cửa đã gặp thầy mà làm bài thì rất là có vấn đề,trong khi thầy nói rằng:"mỗi người phải tự cố gắng ít nhất là 13đ trở lên" thì mình lo lắm vì trừ đầu trừ đuôi chắc đc 12đ, hic. thế là thầy hỏi thì phải nói dối"chắc em đc 13 rùi thầy ạ",hic,nghĩ mà sợ,thế rùi cũng đc 14đ [-o< :))
còn nói đến lớp nào học ai thì mình cứ gọi là tự hào nhất trong topic này rùi.em nói ra đừng ai ghen tị vì toàn người vip nha.hehe
lớp 6 cô Dung
lớp 7 cô Nhâm
lớa 8 thầy Giá
lớp 9 cô Hương Lý.Hóa cô Hoàn. sinh thầy Khanh & cô Thủy. toán thầy Hải, Văn thầy Hoạt.... hehe
ngại quá đi mất,toàn cây trụ của trường chứ chẳng chơi.
trường mình thầy Khanh vẫn chưa lên phòng.haizzzzzz
@Rinh: vừa mới hỏi xem có phải m ko ở topic thị trấn Hưng Hà thì đã thấy m tự khai bên này rồi =((

luckyturtle

Hi,thầy Khanh thì vô đối,nhìn mặt thầy đã thấy kinh rùi. Bjờ về trường mình thấy trường khác wá. Hjx,nhớ.
Ah mà cho hỏi thuythuy là bạn nào ý nhở.
[move]Love to be loved by you :x[/move]