Các bác ở Kiến Xương ơi!!!Vào đây anh em ôn lại kỉ niệm tý

Started by laipro_ktqd, December 10, 2008, 10:39:20 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

laipro_ktqd

Quote from: bossdevil on December 13, 2008, 01:06:50 am
Ấy ấy, khóa đó là khóa cấp 2 thôi em ^^!.

Lạ nhỉ cấp 2 thì 4 năm học cơ mà.Anh ghi thế thì chỉ có 3 năm thôi à :-/ :-/
Tôi chỉ có một ham muốn, ham muốn tột bậc là làm sao cho nước nhà được hoàn toàn độc lập, dân ta được hoàn toàn tự do, đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành

♥£one£¥♥

Quote from: laipro_ktqd on December 12, 2008, 11:07:38 pm
@luongthuhien_a1:Em có học ở phân hiệu không vậy.Mà em ở xã nào vậy
=)) e ở thành phố =)) :)
quê e ở Kiến Xương :)
a hỏi quê của vợ thầy ấy =)) , Lê Lợi :)
này thì kí .................. ;))

laipro_ktqd

Có bác nào biết cô Hoài ngày xưa dạy Toán 8 bây giờ ở đâu không.Nghe nói cô chuyển lên Thành phố nhưng chẳn bit địa chỉ chỗ nào
Tôi chỉ có một ham muốn, ham muốn tột bậc là làm sao cho nước nhà được hoàn toàn độc lập, dân ta được hoàn toàn tự do, đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành

kid1202

[move] Gió hững hờ lang thang trong đêm vắngMây vô tình lặng lẽ cứ trôi theo[/move]

kid1202

to :laipro_ktq
cô Hoài chuyển nhà đến cống trắng
ơ gần nhà Ngọc Hiền
[move] Gió hững hờ lang thang trong đêm vắngMây vô tình lặng lẽ cứ trôi theo[/move]

kid1202

nhà cô ở cách lò Ngọc Hiền 3 hay 2 nhà j đó
em cũng ko nhơ rõ

laipro_ktqd

Có ai ngày xưa ở nội trú của phân hiệu không.Bi giờ nó thành cái gì rồi í nhẩy.Bao nhiêu kỉ niệm của mình thế mà nó phá đi.Đau thế

sir_moxa

Hehe. Thế hả. Anh ngày xưa cũng ở đấy, nhưng chỉ được là thành viên không thường trực thôi. Tuy chỉ ở mấy tháng nhưng có bao nhiêu kỷ niệm. Nói là nội trú nhưng cũng chỉ có khoảng hơn hai mươi người ở. Mọi người sống với nhau như một gia đình vậy. Khi ấy hình như còn có vườn hoa, con đường vào ngày ấy còn là đường đất cây cối bụi rậm um tùm.hichic. Nhớ cảnh ngày xưa đi về khuya,giờ vẫn buồn cười.hehe. Hình như giờ bêtoong hết rồi. Nội trú hình như thành lớp cho bổ túc học hay sao ý.
still alone

[ßµồn]

Quote from: laipro_ktqd on December 15, 2008, 06:49:11 pm
Có ai ngày xưa ở nội trú của phân hiệu không.Bi giờ nó thành cái gì rồi í nhẩy.Bao nhiêu kỉ niệm của mình thế mà nó phá đi.Đau thế

Giờ phá làm trường bổ túc mất rồi, hic :((

Quote from: laipro_ktqd on December 13, 2008, 02:03:00 pm
Có bác nào biết cô Hoài ngày xưa dạy Toán 8 bây giờ ở đâu không.Nghe nói cô chuyển lên Thành phố nhưng chẳn bit địa chỉ chỗ nào

Nhà cô Hoài mở quán nét ấy, lâu lâu lại vào đóa phá  ;))

Thầy Thân người thỳ cao ơi là cao sao lại đi con xe lùn tịt vậy nhỉ, đến ngộ, xưa học thầy toàn bị thầy cốc đầu ;))
[move]...sỢ...
...sỢ đẾn 1 ngÀy hẠnh phÚk... tAn biẾn ...
...sỢ sẼ hUk kÒn Ai đỂ...thưƠng nhỚ...
...sỢ sẼ mẤt đY nhiỀu tHứ...nỮa...
...ღ♥♥ღ...ஆ...»¦«ðl√†rªñ§»¦ «...ஆ...ღ♥♥ღ...[/move]

puppy

Đội tuyển học sinh giỏi tỉnh vừa rồi của huyện ta kết quả thế nào ấy nhỉ.Bác nào biết cho em biết với
Nothing is impossible

[move]Places so close can take you so far[/move]

[ßµồn]

Quote from: puppy on April 07, 2009, 11:57:08 pm
Đội tuyển học sinh giỏi tỉnh vừa rồi của huyện ta kết quả thế nào ấy nhỉ.Bác nào biết cho em biết với

Tớ chả pýt nhìu chỉ pít mấy đứa gần gần học Nguyễn Du thoay, huk nhớ giải chung:
Văn có Mai Trân, Minh Trang giải nhất
Sinh: Mận Sơn giải 3
Hoá: Tú Nam, Mạnh Sắc giải nhất
[move]...sỢ...
...sỢ đẾn 1 ngÀy hẠnh phÚk... tAn biẾn ...
...sỢ sẼ hUk kÒn Ai đỂ...thưƠng nhỚ...
...sỢ sẼ mẤt đY nhiỀu tHứ...nỮa...
...ღ♥♥ღ...ஆ...»¦«ðl√†rªñ§»¦ «...ஆ...ღ♥♥ღ...[/move]

Susu

Hề lú :-hEm cũng ở Kiến Xương nè.Gặp người cùng quê vui ế.Kí túc đến thời bọn em thì đã hoang tàn lắm rồi(cách đầy 2 năm)

Post Merge: April 19, 2009, 09:37:52 am

Có ai là học trò cô Thúy không vây?
Những gì đã qua em sẽ để dành suốt đời...

puppy

Quote from: Susu on April 19, 2009, 09:33:29 am
Có ai là học trò cô Thúy không vây?

Có mình nè ;)).Cô dạy hay phết,hơi nghiêm khắc nhưng cũng vui.Chủ nhiệm mình được 2 hay 3 tháng cuối năm lớp 9 gì đó vì cô Nhung nghỉ.Mỗi tội hồi đấy lười học quá,bây giờ dốt tiếng Anh mới thấy hối hận :(( :((
Nothing is impossible

Susu

Chị học Văn ạ?Cô Thúy năm nào dạy cũng bảo chán lắm năm sau ko dạy đội tuyển nữa.Thế mà giờ vẫn còn dạy  :-/

Post Merge: April 28, 2009, 07:11:43 pm

Học cô Thúy vui lắm.Bây giờ bọn em vẫn về chơi đấy.Cô lắm chuyện phết ;;)
Những gì đã qua em sẽ để dành suốt đời...

puppy

Quote from: Susu on April 28, 2009, 07:07:01 pm
Chị học Văn ạ?Cô Thúy năm nào dạy cũng bảo chán lắm năm sau ko dạy đội tuyển nữa.Thế mà giờ vẫn còn dạy  :-/

Em đoán kiểu gì mà sai lung tung hết cả :D :D
Thứ nhất mình học toán chứ không phải học văn
Thứ hai(cái này mới quan trọng),mình nghĩ mình là con trai bạn ạ?Sao lại gọi mình là''chị''nhỉ.Có lẽ mình phải đi khám xem thế nào thôi.Cầu trời....  [-o< [-o<
Nothing is impossible