nhật kí công chúa

Started by nhím con, June 22, 2008, 10:46:55 am

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

nhím con

June 22, 2008, 10:46:55 am Last Edit: June 22, 2008, 11:19:52 am by bossdevil
có bạn nào thích đọc nhật kí công chúa không
sắp ra tập 5 rùi
mấy tập đầu hay phết nhưng tập 4 đọc hơi sến

back2skul

Có em đây.Em thích truyện này lắm nhưng chỉ là ở cách viết thôi.
Trong truyện em mê nhất là anh Micheal,vừa đẹp trai vừa học giỏi vừa yêu lover mình 1 cách thật lòng^_^.Hình như là Mrs.Meg viết truyện này có dựa trên 1 chút sự thật thì phải.Liệu anh M có thật không nhỉ,nếu có thì tuyệt quá^__^
Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn
Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình

Sakura

Chẹp! Ấy ơi, đọc thì cũng được, thích thì cũng được nhưng NKCC cũng chỉ là truyện cổ tích thêm thắt vài chi tiết thời thượng thôi! Cố gắng để đừng '' liệu anh M có thật không nhỉ, nếu có thì tuyệt quá ''! Tớ thấy vấn đề này là nan giải đấy! Không nên!! Không nên!!!

( Ui, Ước gì mình được như cô ấy, cái cô Mia ý 8-> 8-> 8-> )
Life is too short to be little...
The is only one happiness in life, to love and be loved.

♥Secret♥

Chị Sa bảo là ước đc như Mia=>chị cũng phải thik có 1 honey như M chứ^^
[move]Không ai có thể làm em khóc được, trừ anh[/move]

watashi_wa_trang_desu

Đọc NKCC hay thật đấy! Tui cũng thích anh Micheal nhất đấy! Nhưng phim lại ko hay bằng truyện thế mới chán chứ

back2skul

@ Sakura:ấy ơi, tớ ước có anh M đúng là viển vông thật (bởi giả sử có thành sự thật đi chăng nữa thì anh í tận bên Mỹ,làm sao gặp đc=>thà chẳng thành sự thật còn hơn) nhưng ấy ước dc như Mia thì có kém gì tớ đâu===>>>vấn đề của chúng ta nan giải như nhau thui :P
Hơn nữa ấy nên nhớ rằng người mà Mia yêu nhất chính là anh M.Vậy nếu ước mơ dc như Mia của ấy linh nghiệm mà ước mơ của tớ thì không thì trái tim ấy sẽ thiếu đi điều tuyệt vời nhất đó... :((
Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn

back2skul

@watashi_wa_trang_desu:công nhận chị ạ,phim chán ngoài sức tưởng tượng, đã thế họ xây dựng hình tượng nhân vật chẳng giống trong truyện gì cả :(

*h.tjen`*

phim này nghe mỗi khi ngủ thì tốt
my_name_is_orion