full house.. cực đỉnh!

Started by huy, September 26, 2005, 05:38:20 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

huy

hình như mấy pác ở đay ko biết code pots nhạc và phim hay sao mà toàn thấy quảng cáo vậy!!Gà quá đi
Mời các bạn ghé thăm Forum :D  :->   http://tuoihongvn.net.ms
Thế giới âm nhạc giải trí và cuộc

phu`du

Choáng! Ko ngờ có kẻ thích được cái phim ấy, mà lại còn " cực kỳ xuất sắc" ! Hị! Nội dung thì siêu chuối lại còn vô lý ( cái sự vô lý dở hơi chứ ko phải vô lý hay ho như phim hài Mỹ). Song trong " Trái tim mùa thu" dịu dàng đáng yêu bao nhiêu thì cái này ngớ ngẩn bấy nhiêu, hệt như mấy cái phim Hàn hồi trước bao giờ cũng kèm 1 đứa như thế vào cho vui (hị)! À có thể nói phim này hay bởi vì có 1 sự đột phá hoành tráng, là đưa cái đứa ấy lên thành nhân vật chính trong khi kinh điển của loại nhân vật ấy toàn là phụ :)) . Lại còn mấy cái váy loằng ngoằng xanh nõn chuối siêu kinh dị, hic! Được mỗi cái thằng cu còn dễ thương tí tẹo!
Không rỗi việc buổi tối thì mình *** thèm xem! X-(
Hí hí! Nếu định chửi lại tui cái gì thì chửi nhưng đừng chửi vì cái tội vô công rỗi nghề nhé, đau lòng lắm lắm! :D
Tuổi còn thơ ngày hai buổi đến trường
Yêu quê hương qua từng trang sách nhỏ :D

chinsoenmi

-thưa bạn Huy, thứ nhất tui ko nhiều thời gian như bạn, thứ 2 phim và nhạc nhan nhản rồi web nào cũng có post lên làm gì, loãng chủ đề
-còn chị Trinh, no idea, mỗi người một ý kiến.Full House là phim giải trí đơn thuần ,hợp với những người đang trong giai đoạn đầy stress như em, xem phim là để bớt mệt đầu.Nhưng nói chung là vẫn khoái mỗi Song trong phim này thôi,còn ủy mị như Trái tim mùa thu thì cực ghét
---The end----
Sharp knives are actually safer to use than dull ones

X-GIRL-X

Xem fullhouse tớ thấy tình yêu thật đẹp
:-* U ARE NOT NO1 BUT U ARE UNIQUE :-*

Ecnelis

phu`du

Hì! Em Chinsoenmi dễ thương thật, hòa nhã dễ chịu thật ^ ^ !
Tuổi còn thơ ngày hai buổi đến trường
Yêu quê hương qua từng trang sách nhỏ :D

minhvnvn

..... viết:
hình như mấy pác ở đay ko biết code pots nhạc và phim hay sao mà toàn thấy quảng cáo vậy!!Gà quá đi
    ếch ngồi đáy giếng , khổ thật..

dik_tl1

Xem fullhouse tớ thấy tình yêu thật đẹp

Cạnh chỗ tớ ở, có ông anh mê Fullhouse cuồng nhiệt,lần trước dỗi cả tuần. Ặc , lý do vì sao ? , vì anh em xem bóng đá ko cho ông ấy xem fim .  ..Bó tay.
  Ông ấy cũng đồng ý với X-GRIL-X . Xem Full house thấy tình yêu thật đẹp. (:|  .
 Khổng Tử  nói chỉ có đúng :" Người lớn là cái giống ko dạy dỗ được ". :))

Lomonoxop

Thằng hàng xóm của mình là người Hàn, nên tuần nào mình cũng sang chỗ nó xem phim Hàn, giờ nghiện như là nghiện cơm ấy , hihi

Mấy bạn xem phim : Palace, A love to kill, Save the last dance chưa ?

Nghệ thuật gì không biết, nhưng mà xem phim Hàn, chỉ mải nhìn gái Hàn thôi. Sao lắm đứa nó xinh thế

( Chắc qua surgery hết rồi :) ).

Con gái Hàn ngoài đời lùn và xấu lắm , lelele. Được cái lễ phép thôi. 
 [/co

Locke Laton

Con gái Hàn ngoài đời lùn và xấu lắm , lelele. Được cái lễ phép thôi.

Nghe câu này đau hết cả lòng mề :(( Thôi, loại Hàn ra khỏi list những nơi cần đến để tìm các em xinh tươi ;)) (j/k)

Dành cho dân nghiện phim HQ + phim Châu Á này:
http://clubbox.co.kr/naynay123

Phía bên trái sẽ có 1 box để tìm film (có cả film 18 rated đấy B-) nhưng ko phải xxx movie - chỉ là có những cảnh hot thôi!).
Chọn film, kéo xuống cuối trang sẽ có list file thường là .avi và .srt (file phụ đề) => nhày vào nut download (bằng tiếng Hàn 8-} )
Nó sẽ yêu cầu bạn cài đặt một chương trình kiểu download manager. Đừng lo về chương trình này, nó không có hại đâu. Cũng không nhớ là nó sẽ yêu cầu đăng ký acc hay không, nếu có chắc cũng không khó lắm đâu (khó ở chỗ toàn tiếng Hàn :( )

Film ở đây phần lớn là DVDRip (chất lượng rất tốt ;) ) 100% sẽ có phụ đề Tiếng Anh hoặc là film T.Anh nên bạn sẽ không phải lo lắm ;)) Tổng cộng có khoảng 400Gb film các loại - những film mới ngoài rạp đảm bảo cập nhật liên tục :D
Vì tốc độ download tối đa bị giới hạn là 50Kbytes/sec nên chắc chỉ dành cho những ai có máy tính ở nhà + broadband connection. Hope this help!
Practice makes Perfect

ly_ga_ichiban

phim full house á chán ko thể tả được.full house là sp ăn theo truyện nhưng lại là sản phẩm ăn theo quá tồi tệ.truyện là đỉnh cao bao nhiêu thì phim lại tồi tệ bấy nhiêu.tóm lại các bác cứ đọc truyện đi sẽ thấy dược sự ăn theo tồi tệ của phim. X-(

phuong_linh_pn07

PL đọc truyện tranh này rồi . Hồi xưa truyện này có tên là :"Ngôi nhà mơ mộng " , còn khi phim được chiếu nó tái bản lấy nguyên tên phim là :"Ngôi nhà hạnh phúc " . Mặc dù phim này làm ăn theo và không hay bằng truyện nhưng làm gì đến mức tồi tệ như Ly_ga.... nói
LinZie_Fann