Họp Mặt Forum

Started by cocodancer, March 19, 2003, 03:40:44 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

girlyeuquyenluc

Có tin mới nè mọi người ới... 30-4 và 1-5 này trường mình tổ chức khánh thành nhà tập thể dục đấy, sẽ có văn nghệ, thể thao và linh tinh các thứ nữa. Cuộc gặp mặt của forum có phải dè chừng sự kiện này không nhỉ?
Girl mới quay trở lại với forum! Thức sự thấy rất vui anh Thi Dương ạ! Xin lỗi mọi người vì đã đi qu

cocodancer

Chắc ko sao đâu, trường m` có làm gì cũng 1 buổi là xong thôi mà
(`'·.¸(`'·.¸*¤*¸.·'´)¸.·'´ )
«´¨`·..¤ *
ADF

thanhtung19585

Họp hành gì ở trường chắc cũng 1 buổi là xong thôi mà.

girlyeuquyenluc

Vâng, em cũng hi vọng là thế.
Mà để họp forum mọi người có thể biết hết nhau, thì mọi người hãy post hết ảnh lên đi. Hay lại muốn phải đeo cái thẻ ghi nick lủng lẳng trước ngực nhỉ?
Girl mới quay trở lại với forum! Thức sự thấy rất vui anh Thi Dương ạ! Xin lỗi mọi người vì đã đi qu

cocodancer

okie, đợi mai mình đi scan đã, mọi n` có pic nào up hết lên cho đông vui
«´¨`·..¤ *
ADF

thanhtung19585

cocodancer0611 phải đi đầu trong việc post ảnh chứ hả.

death_chuck

Cứ thấy ai đẹp trai nhất là death_chuck khỏi cần phải ảnh đâu
Bước chân đi là cát bụi phong trần
Tránh sao được khi dòng đời xô đẩy

cocodancer

Vâng, thì tôi đi đầu, mai tôi sẽ up :D
«´¨`·..¤ *
ADF

12a9598

chao cac em!
Em nao lam lo go cua truong minh sanh dieu qua . lang man qua  . hi hi ha ha. Anh phai noi voi bo Luận phat bang khen danh du cho thoi. Truong chuyen thai binh co may hang ghe da ngoi chua du hay sao ma con dan nhau len mang ngoi the nay. he he

school_miss

thế mọi người đã quyết định ngày nào chưa? tui nghĩ 30/4 là tiện nhất. phải làm sao để tạo được không khí thoải mái và thân thiện nhé. tuy cùng trường nhưng đâu phải ai cũng wen nhau
I'm afraid that u'll forget me ...cause i'm going to go away, and do u remember me...many years from

girlyeuquyenluc

Vâng, em cũng thấy sis miss_school nói đúng.
Mà có ý kiến vào Hương Giang, có đủ  chỗ cho cả forum không nhi?
Thế các anh chị định tổ chức tiệc ngọt hay tiệc mặn đây? Như forum TTVNONLINE họ tổ chức, thì có ăn mặn, đóng tiền đầy đủ, có vé vào cửa, và có ca nhạc cây nhà lá vườn nữa. Còn forum mình thù thế nào nhỉ?

LuuLyTrang

Oa!Mình rất tán thành việc họp room ! Tổ chức thì thấy mọi người có vẻ hòm hòm rồi đó! Còn có tổ chức ăn mặn không thì còn phải xem khả năng nấu nướg của con gái với lại địa diểm tổ chức nữa chứ mình nghĩ nếu có thể thỉ tổ chức ở nhà ai đó cho vui!!!

Vũ Lệ Phúc

Kể ra mà ăn tiệc mặn đc thì hay hơn, vui hơn, ý kiến mọi n` thế nào?

school_miss

ặc ặc
girlyeuquyenluc ui, nick của tui là school_miss(cô gái ngây thơ) kia mà,  đâu dám là miss_school. nhầm lẫm tệ hại kìa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tui nghĩ là lần đầu gặp thì nên tổ chức tiệc ngọt cho tiện. nhưng nếu có đủ điều kiện đeể làm tiệc mặn thì ok thui. với tui sao cũng được, vui là chính mừ.
I'm afraid that u'll forget me ...cause i'm going to go away, and do u remember me...many years from

cocodancer

Nếu mọi n` thích tiệc mặn thì ai đó thử đưa ra 1 phương án về vấn đề tài chính nào
«´¨`·..¤ *
ADF