Set rank, title cho thành viên đây!! số lượng có hạn...

Started by Locke Laton, November 22, 2004, 07:21:44 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Locke Laton

Hm... nhân 1 ngày ... bình thường... Locke tớ quyết định là set free cho mọi người rank (ai đó còn gọi là message board hay title thì kệ).

Từ trước đến giờ có vẻ như chỉ "mấy ông to, bà lớn" là được cái quyền này, kể cũng hơi cú nhỉ! Now, things has changed.... => ai muốn có 1 cái rank thật kêu, thật hay ho thì vào đây đề đạt nguyện vọng... gì cũng được.... :D. Điều kiện số bài viết phải trên 51 http://www.chuyentb.net/forum/images/smiles/39.gif";>

Khuyến cáo: càng ngắn gọn càng tốt!

Ai mà chưa hiểu thì nhìn sang bên cạnh  <--- dưới nik Locke Laton là chữ "Say...". Đấy, cụ thể nó là cái như thế,

hoặc như Bravegirl đang "trại chủ trại lợn giống=)) ,

thiduong đang là "sai-assmin" ,... etc... nhào vô bà con!

Practice makes Perfect

Tommy

Locke Laton

Practice makes Perfect

phu`du

Đek thích rank renk gì cả! Vừa đi Ninh Bình chơi về mệt bở hơi tai ( mệt nhưng mà vui :)) ), hôm nay thì đi thực tập, mai thi vấn đáp Tiếng Anh, ngày kia lại thực tập ( 1 tháng mới đau :(  ) ! Ngày mai thì đằng nào cũng trượt thôi- lẽ ra còn người yêu giỏi giang thì chỉ trượt, bây giờ thì ko chỉ trượt mà còn trượt thê thảm :(( !
Em Tú chưa chừa vụ 200k đêm hôm trước à  =)) ? Nghe chừng vẫn còn yêu thương gắn bó với thời cuộc lắm :blush: !Thế cũng tốt!
Tuổi còn thơ ngày hai buổi đến trường
Yêu quê hương qua từng trang sách nhỏ :D

poorman

Cứ đi rồi sẽ tới nơi

NaKatSu

Ai bảo Bravegirl là chủ trang trại lợn giống vậy
Dạo này nó có béo lắm đâu
Hay là có ngụ ý gì khác đây

Bravegirl147

Anh Kat hâm-thấy anh nói giọng bất bình lắm tưởng anh vào bênh em thế nào í chứ-chán anh quá--->đừng để em dùng axit nitric nhá!!!
Hanyi-Liberté

Tommy

34
KeÌ£t xỉ quá, thảo naÌ€o cái forum naÌ€y vắng như chuÌ€a baÌ€ đanh :-P topic naÌ€o cũng chat chit

deepsea

Thực ra thì nếu như mọi người muốn chỉ cần PM cho admin là được đổi rank ngay ý mà. Nhờ LL không được thì nhờ thiduong, nhờ thiduong không được thì nhờ deepsea, nhờ deepsea không được nữa thì ... đành chấp nhận vậy :D
Sometimes the snow comes down in june
Sometimes the sun goes round the moon...

L_N_Monster

Locke cho tớ chữ :" ĐạiK về vườn " . Thanks ,  :D
     Life is not fair ! [/b]

lovethe

Tớ thì muốn thêm 1 cái nữa , thêm chứ không phải là thay .
Dare to fall .
Cứ thêm vào cái quỹ rank của diễn đàn là được , khi nào thích  tớ tự lấy ra dùng . okie ?

Bravegirl147

Hanyi-Liberté

ExChuyentb

Chắc tại nick của tới là ExChuyenTb nó hơi dài, khó đọc, nên có bác nào đó gọi tớ là Ex nghe hay hay. Các bác cho tớ luôn cái title là "Ếch" nhé. Thanks.

Bravegirl147

Em sắp ngừng hoạt động 1 thời gian để cân bằng lại 1 số thứ :set cho em :"Đang nghỉ phép" nhá?
Hanyi-Liberté