Mình là cựu học sinh chuyêntb,đang mở shop quần áo nam, mọi người vô ủng hộ nhé

Started by link.miêu, October 19, 2011, 11:46:22 am

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

link.miêu

Lâu lắm rồi ko ghé qua trường được nhưng mà mình đi đâu vẫn hướng về chuyên tb, nhớ các thầy cô lắm  :x :x :x. Ra khỏi trường, hiện mình đang học ở ktqd, cũng tập tành bán hàng để có thêm kinh nghiệm và thu nhập, các bác các em có nhu cầu mua quần áo nam thì pm với shop nhé. Link shop đây http://www.facebook.com/pages/C4M-Shop-Clothes-for-Man/215374371862555?sk=info.[/color]
Shop C4m với phương châm bán hàng giá rẻ nhất cho các bạn học sinh sinh viên, mình mong muốn có thể cung cấp được những sản phẩm chất lượng với giá thành rẻ hơn các shop bên ngoài và các shop online khác trên các trang én bạc hay muare nhiều lần.
Hàng của shop là made in vietnam, mẫu mã đẹp và lấy ở xưởng uy tín, không mất phí buôn nên giá thành cực rẻ, mọi người ủng hộ nhé, cực kì ưu tiên các em các bạn và các anh là học sinh ctb....chúng ta cùng chung một mái trường mà. Ủng hộ bằng cách like đường link fanpage cả nhà nhé, cảm ơn mọi người nhiều  >:D< >:D< >:D<

Post Merge: October 19, 2011, 11:48:26 am

Post Merge: October 19, 2011, 11:50:39 am

đây là một số mẫu áo đang có hiện nay nhé, mọi người tham kháo >:D<

Post Merge: October 19, 2011, 11:51:14 am

Post Merge: October 19, 2011, 11:51:38 am

link.miêu

Mọi người có ủng hộ mình chưa ạ, like đường link page đơn giản mà  :x hàng bây giờ có thể chưa ưng nhưng thời gian tới sẽ còn nhập nhiều hơn nữa, mọi người like để có hàng mới thích hơn mọi người có thể mua nhé, cảm ơn mọi người nhiều  :x :x :x