9B (05-09) ? Vô điểm danh!

Started by €ø}¥{ëT ™, March 30, 2011, 09:28:55 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

€ø}¥{ëT ™

Đứa lào bh kể được hết tên kon trAI 9B+ Tên ba má, ông bà nó tao gọi bằng cụ xưng k0n! Herher =))
[move]--- 30 GiÂy đỦ đỂ lÀm gÌ ? trẢ lỜi đI ![/move]
[move]--- nẾu tỚ nÓi lÀ tỚ... thÍck kẬu... thẬt lÒng ... kẬu nghĨ sAo?[/move]

hoanthu

March 31, 2011, 02:55:50 pm #1 Last Edit: March 31, 2011, 03:12:30 pm by hoanthu
Quote from: €ø}¥{ëT ™ on March 30, 2011, 09:28:55 pm
Đứa lào bh kể được hết tên kon trAI 9B+ Tên ba má, ông bà nó tao gọi bằng cụ xưng k0n! Herher =))

Đứa nào vậy ta ???

Post Merge: March 31, 2011, 03:12:30 pm

Kể tên bố hoặc mẹ nó thôi.Ha ha...
Để tao thử trước nhá
Công cầm,hiền tường,hiếu hiệp,cường độ,luật lạch,điệp phíp,trung anh(liên),dũng khôi,liêm khuyến,chiến thắng,hùng bang,thắng hoan,điệp ý, dương riện,thăng nhàn, tùng tâm*2(2 thằng gọi là tùng tâm nhé),quý thấm,hưng tân,hoan thu,thăng thường,lác ninh,khoa nhạn,toản hiến,...
Ôi thôi.Chịu.......Không biết hết chưa nữa.giờ có cái ảnh lớp ở đây thì tốt...
[move]" I'm sorry, can you forgive me" - Tống Tử Ngôn -Trích Chết!Sập bẫy rồi [/move]

€ø}¥{ëT ™

Thiếu Quân xá với Đức đóm oy! Na?n

hoanthu

Quote from: €ø}¥{ëT ™ on March 31, 2011, 04:16:47 pm
Thiếu Quân xá với Đức đóm oy! Na?n

Úi.I'am so sorry QX với Đức đóm nhé.Nhưng mờ kể được thế là giỏi lắm rồi.Gớm.......
[move]" I'm sorry, can you forgive me" - Tống Tử Ngôn -Trích Chết!Sập bẫy rồi [/move]

tubaday

April 01, 2011, 08:12:03 pm #4 Last Edit: April 01, 2011, 08:17:54 pm by tubaday
Đét đét đét, hoan hô. He. Mà thằng nào lập cái topjc này thế? Nhìn lạ hoắc ah. =)) =))
Ngày xưa chị còn biết tên khoảng 15 người nhà thằng Hiếu Hiệp cơ, hehe, đọc thành bài hát hẳn hoj, sướng cực. Chị chỉ sướng lôi ra đe dọa nó, nhưng mà giờ thì quên mất roài, hjx :D
Mà có aj nhớ cái sơ đồ lớp mình ko?post lên cáj nỉ

Post Merge: April 01, 2011, 08:17:54 pm

Mà chị nhòm thấy thiếu Nam Xá nữa, mà nhà thằng Hoan Thu có wái aj tên là Thu đâu =))  =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Giờ thì đố đứa nào kể hết tên con gái + tên pama lớp mình. Hôhô
khi không còn ai yêu thương mình, chính ta phải là người làm điều đó !
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=6edg_hhuTz

€ø}¥{ëT ™

Con gái 9B nhớ mà viết ra thì nhiều lắm, gãy tay mất. Chậc! Hay mi cho ta kể tên những đứa k nhớ được nhá! Hic!

tubaday

Ôj roàj, ngày xưa lớp ta có 48 mem, 21 nữ, 27 nam. Em Hươg kể gần hết tên con traj còn chả thèm kêu em nỉ? Hehe. Mi ko nhớ dk aj thì cứ kể hết ra, ta chuẩn tấu =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

€ø}¥{ëT ™

Hic! Tại hạ bất tài, chỉ k nhớ được mỗi chị H8 thôi! Ta dại gì mà lôi tên phụ huynh mí chị ra đây! Trông cậy vào cao nhân khác dzậy!

tubaday

Hehe.ngoan zữ zội. Thôi.ko fải giả vờ, tên chị thì em ko nhớ, em nhớ được mỗi cái tên nhị vị fụ huynh của chị thoai ý rì ??? Ẹc ẹc

hoanthu

Chị 8 hâm.Cái thèng chập chập bên trên là ai thế ?Chị có biết không ?

€ø}¥{ëT ™

Con HC nó bảo ai chập? Nghe nói chị Hương là miss tin phải không nhỉ?

tubaday

chị đoán là Hiền Tường, hehe, dân sinh đẻ mà sí sớn thế này nghe chừng chỉ có hiền Tường thoai em ạ  =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

hoanthu

Quote from: €ø}¥{ëT ™ on April 03, 2011, 06:22:54 pm
Con HC nó bảo ai chập? Nghe nói chị Hương là miss tin phải không nhỉ?

MMM.   :-w

Post Merge: April 03, 2011, 08:02:42 pm

Quote from: tubaday on April 03, 2011, 07:19:06 pm
chị đoán là Hiền Tường, hehe, dân sinh đẻ mà sí sớn thế này nghe chừng chỉ có hiền Tường thoai em ạ  =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Cái này khó nói.Dạo này em gặp Hiền Tường thấy nó hiền lành lắm cơ mà.Xí xớn ở đâu ra ? =)) =)) =))

tubaday

Ờ thế chị pó tay.nhưng mà em ơi, nhìn bên ngoài thì lúc nào nó chả hiền, he, em fải nhắn tin với nó thì mới biết mức độ chày của nó ra sao, hô hô, dân Chuyên Sinh ko nó thì chả lẽ lại Toản Hiến hay Chiến Thắng :D

€ø}¥{ëT ™

Bác Huyền nói vậy là mất quan điểm! Nhỡ Hiền Tường nó đọc được thì sao? Mà bác nào còn cái ảnh hồi lớg 9 post lên cho em với.