Tớ yêu trường tớ! ( không phải chuyên TB)

Started by Băng đá 381, January 14, 2011, 09:24:23 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Băng đá 381

January 14, 2011, 09:24:23 pm Last Edit: February 10, 2011, 04:18:28 pm by CTB Storm
Không hiểu sao mình lại có nhiều tình cảm đặc biệt với trường cấp hai đến thế. Nói một cách thật lòng thì có lẽ tớ yêu hơn nhiều mái trường cấp 3 này nè. Yêu từ cái cây dừa ngổ ngáo đứng chỏng chơ trước cửa lớp. Yêu từ cái viên gạch vỡ ngay dưới chân tớ ngồi  :-* thì chính tớ làm vỡ mà. Nếu như coi đó là một thiên đường thì có lẽ tớ đã sa chân vào địa ngục khi tớ rồi xa mái trường ấy ( chí ít tớ cũng thấy hạnh phúc vì tớ không phải ở lại đấy vài năm nưa). Phải chăng mình đã quá tôn thờ quá khứ.  :( Nhưng dù thế nào vào học cấp 3 đúng là nghịch cảnh với mình.  =(( Buồn từ ngày bước chân vào trường. Giờ có vui hơn tí xíu. Nói chung là hơi thất vọng ( thực tế ngày xưa thi chuyên cho vui chứ có biết cái quái gì đâu. Bọn bạn nó thi rủ đi thì cũng đi) Ngại thật. Phải cố thui. Biết sao bây giờ ^:)^
Born to fight...fight to win...win then die :)>-

Thiên Thạch

Ra trường đi đã thì lúc ấy nhận xét nó mới khách quan.
Kinh hoàng trang trại nuôi lợn của một ngư dân Mông Cổ có đến 4 con gà bị bệnh bò điên!

co_ba_la2402

Công nhận học cấp 2 vui hơn thật,lên cấp 3 rùi k còn như xưa,mọi thứ đều thay đổi,có lẽ là tiêu cực khj nói lớp mình năm nay k đoàn kết cho lắm.hajz.
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Băng đá 381

Ra trường rồi mới thấy cấp 3 thật có nhiều niềm vui, kỉ niệm, hạnh phúc nhưng nỗi đau thì cũng không ít. Là nơi đã từng chôn vùi khát khao, chôn vùi ước mơ, chôn vùi sự tự tin. Giờ nhìn lại không biết nên buồn hay nên vui. :-? Những em nào còn đang  sống dưới mái trường này, giữ cho nhau những gì đẹp nhất nhá. Chị iu lớp chị nhiều nhưng không thật iu mái trường này lắm ^^

co_ba_la2402

E thì lại thấy iu trường hơn iu lớp,cũng k hiểu vì sao nữa ?
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!