Cần tìm gia sư

Started by kk, January 20, 2010, 05:24:53 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

kk

Tình hình là tớ có người nhờ tìm hộ gia sư dạy cho thằng cu học lớp 10, dạy toán, lý, hóa. Nhà ở Cầu Giấy, có đồng chí năm 1 năm 2 nào muốn kiếm ít xèng thì liên lạc với tớ nhé :D

xuanthien_toan06-09

đang tìm mòn mắt ra chẳng có chỗ nào đi dạy, giờ có chỗ này thì lại mãi cầu giấy cơ ah, tớ ở chỗ hai bà trưng, cách hơn chục cây chứ ít chán thật
giang hồ hiểm ác, lắm trái ngang
đi đâu vẫn phải hô vang tên mình

kk

Chỗ này ở phố Yên Hòa, ngay đầu đường Láng, chú ở chỗ nào của HBT?

_no_one_

Em xung phong. Năm nay em đang rảnh. Mà nghỉ ở nhà nhiều nhàn cư vi bất thiện quá. ^^
Anh có thể nói thêm một chút về em ấy (về tính cách, sức học, điểm tổng kết, dự định thi trường nào...) được không ạ?
External flame inside.

Ice statue outside.

I am me, myself and unique!

xuanthien_toan06-09

January 21, 2010, 12:08:51 am #4 Last Edit: January 21, 2010, 12:17:39 am by xuanthien_toan06-09
Quote from: kk on January 20, 2010, 08:15:19 pm
Chỗ này ở phố Yên Hòa, ngay đầu đường Láng, chú ở chỗ nào của HBT?

em ở ngay Bách khoa thôi, học ở đó mà, dù gì cũng phải ra tết đúng không anh, để em xem, nếu có thể đi xe bus cũng dc, anh cho em nick chat dc không?
giang hồ hiểm ác, lắm trái ngang
đi đâu vẫn phải hô vang tên mình

kk

Tớ gửi nick cho cả 2 đồng chí rồi, chat nói chuyện cho dễ. Vì chỗ dạy cũng khá xa nên đồng chí nào cảm thấy đi xa đc thì nhận :D

Asawind

Bác kk ơi em tranh cử với 2 bạn kia được không nhỉ? ;)). Hè hè hè
Nếu bạn chờ đợi tương lai, bạn sẽ đánh mất nó vĩnh viễn...

Cypress

Chà, phố Yên Hòa nhà mình đây mà, ;)) ;)) ;)) ;))  nghe cũng hấp dẫn thật, nhưng chỉ sợ ko đủ khả năng, kiến thức quên gần hết rồi :(   :(  :(. Thiện mà nhận gia sư lần này thỉnh thoảng vào nhà tớ chơi nhé, hi hi ;))
<Con người thường đi thẳng đứng
Nhưng có người lại thích bay nghiêng>

Giả Hành Tôn

cho mình hỏi có bạn nào biết trung tâm gia sư ở gần bk không nhỉ,cho minh địa chỉ nhá :D :D :D :D :D :D

fun_ham

Trung tâm gia sư thì có nhiều mà.Thế cái e ở Cầu giấy đã tìm được ai gia sư chưa vậy:-S
Tâm hồn ta thanh cao 
Con người ta bảnh bao
Tình đầu ta dang dở
Thế thì đã làm sao!