Re:Suy nghĩ về mái trường cấp II thân yêu > THCS Thị Trấn Hưng Hà > Còn nhớ lắm!

Started by rinhstar_monitorhg0811_tb, October 30, 2009, 06:01:41 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

rinhstar_monitorhg0811_tb

:-h :x :) :)>- Xin chào các bạn, đặc biệt là các bạn học sinh của trường THCS Thị Trấn Hưng Hà!
   Các bạn ơi, Hưng Hà là một đất 'Địa linh nhân kiệt'- nơi nuôi dưỡng những tài năng cho quê hương và đất nước
Hỡi các bạn , hãy cố lên: học tập và tu dưỡng đạo đức nha!
  YÊU CÁC BẠN NHIỀU!
:x :x :x :x :x :x ;) :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D> (*) (*) (*) @};- @};- :x :x :x

baccan

Không thèm Ký

Em chào anh!
Em cảm ơn vì anh đã ủng hộ topic của em!
Em chúc anh dồi dào sức khỏe, vui vẻ và thành công trong cuộc sống nhé!

Thưa anh, năm nay lực lượng lên Chuyên khá đông- chỉ có khối tự nhiên đỗ hết- khối xã hội trắng bảng- tiếc thật :((
Em không nhớ rõ lắm, tính ra phải 10 bạn, trong đó đội toán có khoảng 4 bạn, hóa có 1, lý có 5, sinh có 3)
Năm nay, các bạn nữ là ở trong kí túc xá, còn các bạn nam thì ở trọ- khiến dân số nam nhi kí túc có quê ở Hưng Hà chỉ có 5- hơi ít nhưng mà cũng có chất lượng nhất định ;) :)>-

baccan

hờ , thông tin này sẽ khiến nhiều chú vui đây!
anh sẽ chuyển thông tin này cho nhiều nhân Hưng Hà nhà chú :D
Không thèm Ký

Xin cảm ơn anh nhiều lắm! :)>-
Vậy là dân Hưng Hà lại có một niềm vui nho nhỏ về số lượng cũng như chất lượng của dân mình rồi! :x 
Chao ôi, em thấy hạnh phúc quá khi mình là một dân Hưng Hà chính cống! :x
Được làm quen cùng với các anh chị cùng huyện thì thật vui biết mấy! ;)
[move]YÊU HƯNG HÀ VÀ YÊU TRƯỜNG CHUYÊN NHIỀU NHIỀU LẮM...[/move] :x @};-

Hi! Ngày tháng dần qua để lại trong em bao dư âm, kỉ niệm: với thày cô, bạn bè, với mái trường thân yêu cấp II và... trường chuyên Thái Bình... :)>- lòng em giờ cứ như vỡ òa ra trong kỉ niệm tràn về...mà cứ rưng rưng... :((
Em đang cố gắng mỗi ngày để theo kịp với các bạn trong lớp...hứa hạn một ngày nào đó sẽ thành công rực rỡ...  ;)                                                           [move]TRUST ME! :)>-[/move]
[move]BORN TO TRY! ;)[/move]

CTB Storm

Dân hưng hà năm nay lên chuyên nhiều quá nhỉ,chẳng bù cho huyện mình được vài người.chắc đông hưng vẫn là huyện có hs đỗ chuyên nhiều nhất
I'm with you

Em xin chào các anh!
Bây giờ em có việc bận nên rất lâu em mới có thể trở lại để viết bài cùng các anh được, em xin lỗi, các anh thông cảm cho em nha!
Em xin tặng cho mỗi người 1 add nha! @};-
Em xin chân thành cảm ơn!
Em chào mọi người!

luckyturtle

Dân Hưng Hà đâu hết rùi,vào ủng hộ cho topic trường cũ nào!
Lên chuyên rùi mới thấy yêu trường thị trấn ghê. Nhưng mừ năm nay trường mình tách ra rùi,đổi tên là Lê Danh Phương. Thấy nhớ trường cũ nhiều wá. Nhớ 9a4 07-08,nhớ lớp lý, nhớ cô Hương,thầy Quang... Tiếc wá, 20-11 này k về thăm trường được rùi. Hjx.
[move]Love to be loved by you :x[/move]

Chào bạn! :-h
Rất hân hạnh và nhiệt liệt chào mừng bạn đã tham gia vào topic của tôi! =D>
Cộng cho bạn 1 app nè!...và cho tất cả mọi người trong topic này nữa! :x :D

[move]Rất mong được sự ủng hộ của mọi người! >:D<[/move]

Có ai biết kết quả kì thi chọn học sinh giỏi tỉnh năm 2010 không?  :-?
Mình không về được và cũng chẳng liên lạc được với ai cả... :((

thuythuy

lucky là Hạn chuyên Lý và Rinhstar là Rinh Dị à?hehe.
@hạnh:cô Hương chủ nhiệm lớp mình mình còn chẳng nhớ :))
còn thầy Quang thì lần nào về chẳng gặp >:)
THCS thị trấn Hưng Hà i love u  :x :x :x
bi h truwongf phá cái cổng bên Phân hiệu I đi rồi,chặt luôn cả cây phượng nhiều ... lá nhất đi nữa,phí quá đi mất!với lại kỉ niệm của mình toàn ở trường cũ chứ có bên trường PH1 mấy đâu,giờ về trường chỉ còn thầy cô thui chwus còn thì vô cảm lắm  [-o<

Post Merge: June 28, 2010, 09:55:17 am

lớp Sinh lại đạt 100% thì phải.hehe.nghe thằng bạn cũ nói là Sinh trường mình năm nay đứng thứ 2 tỉnh :">

binhcongtu001

Đây là dân Hưng Hà chính cống đây. Thế Rinh ngày trước lớp 9 ai chủ nhiệm thế? Em có biết cô Hương dậy Lý không?
To the world, you maybe one person, but to a person, you maybe the world!

Dạ, báo cáo... cô Đặng Thị Lan( dạy Sử) chủ nhiệm và cô Hương dạy Lí em cũng biết ạ!  :D

Post Merge: November 20, 2010, 09:47:04 pm

Wow  ;;) Hôm nay... 20-11, mình được về thăm các thầy cô hồi cấp II của mình( Lớp 9).  :D Vui và hạnh phúc biết bao!  :D

Những bài hát này chắc chẳng ai quên đâu nhỉ?

[youtube]QdFcdy4sciU&feature=related[/youtube]
                           [youtube]OKLmGlnryyo&feature=related[/youtube]