bác nào khóa 05 09 vào anh em mình gặp mặt nhớ quá

Started by dellday23, October 04, 2009, 12:39:15 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

hoanthu

Quote from: tubaday on October 08, 2009, 11:28:23 am
hờ tụi no gọi vào đường dây nóng kiện trường mình bắt may 2 cái áo đồng phục thế là người ta về trường mình phỏng vấn  thầy trưng
thật chả ra làm sao
xấu mặt trường thị trấn quá

Chị Huyền ơi!Họ nhầm tên thầy Trưng là Thưng.Nhục nhã quá...... =)) =)) =))

Post Merge: [time]Thứ bảy, 10 Tháng mười Năm 2009 18:51:55 ICT[/time]

Quote from: dellday23 on October 10, 2009, 12:41:30 pm
hương cần tao trông thằng G-dragon như tự xướng ấy con gái chẳng ra con gái con trai chẳng ra con trai .tóc thì nhuộm vàng hoe xong rùi lại còn nằm mơ mình sung nữa chứ he he he =))

Mày tới số rồi con ạ!Hôm nào về quê bọn tao xử hội đông mày.Lo mà đặt quan tài đi em ơi!Láo toét nó quen.Lâu ngày chị ko dạy dỗ nên mất nết thế đấy!!!Mày mà còn mở mồm chê anh G-Dragon của tao thì đừng có trách B-) B-) B-)Càng đọc tao càng muốn giết mày quá

Post Merge: [time]Thứ bảy, 10 Tháng mười Năm 2009 18:53:39 ICT[/time]

Quote from: dellday23 on October 09, 2009, 09:15:53 pm
ok thich thi chieu thui  >:D< cac bac den tu  don dep nha cua ho em  cai chu 1 thang nay nha em kô co nguoi o rui me em len tren ha noi voi em rui

Hê hê..Công cầm nhớ mẹ nên bắt mẹ lên HN ở chúng mày ơi

Post Merge: October 10, 2009, 06:55:36 pm

Quote from: cheetah_199x on October 10, 2009, 01:10:26 pm

Post Merge: October 10, 2009, 01:15:29 pm

phạm linh cố lên con nhá >:D< bố iu con >:D<
Bố nào thế ?
[move]" I'm sorry, can you forgive me" - Tống Tử Ngôn -Trích Chết!Sập bẫy rồi [/move]

dellday23

Quote from: hoanthu on October 10, 2009, 06:47:12 pm
Chị Huyền ơi!Họ nhầm tên thầy Trưng là Thưng.Nhục nhã quá...... =)) =)) =))

Post Merge: [time]Thứ bảy, 10 Tháng mười Năm 2009 18:51:55 ICT[/time]
Mày tới số rồi con ạ!Hôm nào về quê bọn tao xử hội đông mày.Lo mà đặt quan tài đi em ơi!Láo toét nó quen.Lâu ngày chị ko dạy dỗ nên mất nết thế đấy!!!Mày mà còn mở mồm chê anh G-Dragon của tao thì đừng có trách B-) B-) B-)Càng đọc tao càng muốn giết mày quá

Post Merge: [time]Thứ bảy, 10 Tháng mười Năm 2009 18:53:39 ICT[/time]
Hê hê..Công cầm nhớ mẹ nên bắt mẹ lên HN ở chúng mày ơi

Post Merge: October 10, 2009, 06:55:36 pm

Quote from: cheetah_199x link=topic=11654.msg122112#msg122112 date=1255

hr]Post Merge: October 10, 2009, 01:15:29 pm

phạm linh cố lên con nhá >:D< bố iu con >:D<
Bố nào thế ?
hehe hường cần đâu giết tao đi mày tuổi tí em ahj ko giết được tao đâu mày co lẽ chỉ dạy được thằng thóc mốc em mày thui  =)) =)) =)) =)) ~X(
[move]Một cây lớn bắt đầu bằng 1 hạt giống.Hành trình một ngàn dặm bắt đầu tứ bước nhỏ[/move]

nevergiveup_tb

chỉ có một lần thôi.phá thế là quá đủ rồi.lần sau đến lượt nhà mày công cầm a.mày chết.

arsenal

tao hiếu hiệp đây.tao mới lập nik mới.lần sau chúng mày gặp mặt ở đâu đấy.không phải nhà tao đâu đấy,lần trước tao phải lau nhà mệt lắm rồi.thôi chúng mày họp ở nhà công cầm đi,cho nó chết,hôm đấy nó dám chạy làng ,mang tiếng bạn bè mà không ở lại lau nhà hộ tao mà chạy lông nhông ra quán điện tử .mày chết rồi công cầm ơi,lần này bọn tao còn quậy hơn lần trước.

hoanthu

Quote from: nevergiveup_tb on October 11, 2009, 08:13:13 am
chỉ có một lần thôi.phá thế là quá đủ rồi.lần sau đến lượt nhà mày công cầm a.mày chết.

Thằng nào thế ?

Post Merge: October 11, 2009, 06:34:24 pm

Quote from: arsenal on October 11, 2009, 08:27:59 am
tao hiếu hiệp đây.tao mới lập nik mới.lần sau chúng mày gặp mặt ở đâu đấy.không phải nhà tao đâu đấy,lần trước tao phải lau nhà mệt lắm rồi.thôi chúng mày họp ở nhà công cầm đi,cho nó chết,hôm đấy nó dám chạy làng ,mang tiếng bạn bè mà không ở lại lau nhà hộ tao mà chạy lông nhông ra quán điện tử .mày chết rồi công cầm ơi,lần này bọn tao còn quậy hơn lần trước.

Con nhà hiệp =)) =)) =)) =)) =)) =))
[move]" I'm sorry, can you forgive me" - Tống Tử Ngôn -Trích Chết!Sập bẫy rồi [/move]

dellday23

ghê anh hiếu tuyên bố rùng rợn chưa kìa thế chú còn nhớ thằng nào bỏ tiền ra để đãi chu fifa ấy nhỉ  ;)
[move]Một cây lớn bắt đầu bằng 1 hạt giống.Hành trình một ngàn dặm bắt đầu tứ bước nhỏ[/move]

tubaday

hu hu chj bac ui em nho chj bac wa :((
hehe neu con trong o day thj chj beo tai  no ho em :P
hề hề chj bạc muốn học lại lớp 9 ah  :))
đùa thế chứ em cũng thế hic
cai lớp của em như dở hơi y hu :((

Post Merge: October 12, 2009, 01:21:55 pm

hừ trọng già đáng chết kia phó bang thía đấy hả ~X(
griwf tú ma tóm được trọng thì trọng toi đời với tú  :-w
xì lêu lêu :P
trọng dở hơi hà hà tú bảo trọng dở hơi này hé hé he hè =))

Post Merge: October 12, 2009, 01:29:15 pm

khổ thân con tui  =(( quản gia nhớ con quá ah đừng có buồn nữa  O:-) tú nhớ sở nhìu lắm hj :-*
cổ lên nhá sở rùi 20-11 họp lớp tụi mình họp xóm kiều lun hj :))
kêu cả chị kiều về nữa nhá :x
à mà nếu nhớ tụi nó thì con cứ lôi ông công già ra mà bẹo tai cho đỡ nhớ =)) cho con tùy ý xử lí ông ý hà hà 9nhaan danh cháu chú he xin lỗi chú công nha) :))

Post Merge: October 12, 2009, 01:35:32 pm

hè hè em ơi lộn rùi sở ni hương k phải kà ông của sở khanh vì vậy nên em k thể làm ông của sở khanh được :))
con muốn biết thông tin j về sở khanh thì phai hối lộ j chứ hà hà
mà sở ơi nhóc này quê hà nội ah

Post Merge: October 12, 2009, 01:39:36 pm

hoạn thư hả em !hà hà G_DRAGON wa đẹp trai hề hề  :))
chú công chú muốn chết hay sao mà dám chê anh ấy hả :-w
cháu mà tóm được chú thì chú toi đời chú công ạ
hè hè :P

Post Merge: October 12, 2009, 02:23:31 pm

mà hương ui báo hoa học trò đặc biệt tuần này poter có ảnh của lee min ho với kim bum đẹp trai chết luôn  :x
bảo chị bạc thế nhé hehe :))
về bắt đền ông thành già đi hehe =))

Post Merge: October 12, 2009, 02:26:02 pm

này hiếu hiệp hum đó tụi tao chả ở lại dọn cho mày thây  B-)
tại hum đó sinh nhật mày ý chứ  :))
mà mày chưa bị kiến tha đi là tốt rùi haha =))
đồng ý tới đập phá nhà công cầm hehe >:D<

Post Merge: October 12, 2009, 02:29:23 pm

hè hè mã giám sinh già hehe :))
bác trang dở hơi =))
ui mọi người ui em vân lười lắm đăng ký 1 lần k được em ý bỏ lun hicx :-j
khi không còn ai yêu thương mình, chính ta phải là người làm điều đó !
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=6edg_hhuTz

hoanthu

Haiz.....Công cầm ơi!!!Tự nhiên tao thấy nhớ những lần mày phải quỵ lụy dưới chân tao quá!ha ha ha =)) =)) =)) =)) =)) =))

Post Merge: October 12, 2009, 05:38:51 pm

Mà chị Huyền ơi.Em cho anh Lee Min Ho xuống thứ 2 roài!Anh G-Dragon là no 1.Đứa nào dám chê anh G-D của tao là con chó chết!!! =)) =)) =))Mày cứ liệu hồn đấy Công cầm,có muốn làm con chó chết ko ???????

dellday23

cứ việc thui thách cả họ nhà mày đấy chưa đủ tuổi đâu em ơi heheheheheheheh \:D/ >:/

cheetah_199x

ciong cam may
day vao em
can
la chet chac
(:| >:D< b-(

Post Merge: October 13, 2009, 09:06:52 am

thang kia
chi may ma ko nhan ra ah? b-(
tien la tat ca[move][/move]//

dellday23

nevercry_1102

October 13, 2009, 04:46:31 pm #41 Last Edit: October 13, 2009, 05:05:19 pm by nevercry_1102
anh kim bum của chi mói la nhất chứ
con hương cần kia..anh G là của may bao jo hah
đồ tự sướng..tú oi ..chị nhớ mày wa..lần này đập phá nhà đúa nào nhi..lần trước toàn con hc bày để tao vói con sùng dọn..lần này úp cả cai bánh sinh nhạt vào mặt nó..bắt nó dọn..trả thù cho bác trang..hehe

Post Merge: October 13, 2009, 04:49:58 pm

sao ko thấy lác già lên nhỉ..đồ khốn nạn..ko bjt đau mat roai..ma phạm linh dạo này sao rui nhi..hồi đầu năm bảo về chuyên hõ cùng tao thi ko..jo kêu như cha chết..khổ thân

Post Merge: October 13, 2009, 04:56:39 pm

truong minh mới có em đức anh ở quảng ninh mới về đẹp trai lắm..huyền tám..mày vói cho 20-11 về xem mặt cái nhi..nho mấy em lơp 8b năm ngoái wa..trên nay ko có đúa nao mất dạy vơi dê như snh em minh.. =)) =)) =)) =)) =))

Post Merge: October 13, 2009, 05:02:00 pm

ai bít em cương nhà tớ dạo này thế nao thi bảo với..chắc vẫn jong nghiện như xưa...
akk...bạn BÙI ĐỨC hotboy lớp mình dạo nay sao nhi..học tận nam akk..
cả HOAN THU nữa..suốt ngày đi với THẢO HƯỜNG..thế em XÚY VÂN thì sao??????????????/
nhớ lơp quá..càng nói càng nhớ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Post Merge: October 13, 2009, 05:05:19 pm

ĐIÊP FIP năm nay ko ai tặng quà sinh nhật mày nua rui...mọi năm có bọn tao..năm nay thì nghỉ nhá..nhung tao cung ko có ai tăng quà 8-3 nữa rùi..có ai coi tao la con gái đâu chứ
Bắt đầu từ con số 12 để trở thành con số 13 vĩnh cửu....
Vì có Super Junior mới có ELF...Vì có ELF Super Junior mới trở nên vĩnh cửu....
Bởi chúng ta bắt đầu cùng nhau nên chúng ta sẽ mãi ở bên nhau....
13elieve in SUPER JUNIOR

nevergiveup_lovelife

Hi!chậc cuối cùng pang chủ cũng mò lên rùi à? :-hchậc chả thấy nói j đến ziec nhớ pó bang nhỉ.Thế ma lại nhớ em Cần cơ đấy. :-?Ý j đây nhỉ?anh em mà vậy đấy! :-wk ngờ anh cũng dại gái zay.đồ trọng sắc khinh bạn(lộn huynh đệ chớ) [-(
còn chú Công lo mà chuẩn bị wan tài đi!chú giám chê anh G là chú chết chắc rùi B-)
ha ha cháu thật sự muốn xem chú sau khi bị hội đồng zay sẽ thế nào đấy =))
giống thế này chăng b-(

thucsinh

chị bạc ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii em bị cúm roài mà em tưởg chị phải lấy hình anh kim bum là ava chứ ^^

Post Merge: [time]Thứ ba, 13 Tháng mười Năm 2009 17:14:56 ICT[/time]

ờ công nhận ai mà lại tự chui vào lớp 9B thế dân ngoại tỉnh thì phải có lễ vật chứ các bác nhỉ

Post Merge: [time]Thứ ba, 13 Tháng mười Năm 2009 17:21:41 ICT[/time]

dì linh ơi việc j phải khóc lắm thế bộ lên hà nội thì nước mắt nó nhiều lên ah ;)) ah hoá ra dân ngoại tỉnh là bạn dì hả có thể là bố hiếu thứ 2 pà con nhỉ bạn huy ơi có j cho xem mặt xem có thể làm chú thucsinh ko nhá =))

Post Merge: [time]Thứ ba, 13 Tháng mười Năm 2009 17:43:42 ICT[/time]

chị bạc chị nói suốt ngày đi là sao hả bôi bác em qá kiểu này còn cô nào đi với em nữa bắt đền chị phải giảm giá vào lầu cho em đấy mà em đi với chị hoan cũng là vì chị vân mà keke ^^

Post Merge: [time]Thứ ba, 13 Tháng mười Năm 2009 18:04:26 ICT[/time]

ơ các bác ơi e vừa dạo qa xem 1 vòng thì thấy bác Max nào ấy phần chứ kí của bác ấy là " hey thucsinh, it's so lucky you're here :x I just wanna say that you're the best friend I've ever had ;)  " ko biết tiền bối nào cũng là thucsinh như mình nhỉ ;))

hoanthu

Đọc mấy dòng chữ mà mọi người viết thấy buồn cười quá thể!!!Con Thu = kia, mày tưởng mày là ai mà anh Mã phải nhớ tới mày chứ ????Anh Mã chỉ nhớ tao thôi!He he....
À mà Thảo hường ơi!Anh G là anh G-Dragon đấy!Đẹp trai vô đối,baby vố đối...Anh G là perfect*20