Ai học trường thcs thị trấn Diêm Điền vô cái coi.

Started by h0ah0ngtim, May 11, 2009, 05:35:50 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

philip_nguyen

minh ten nguyen duy manh
xinh nam 91
noi ve thcs diem dien thi co 1 cau truyen rat buon
minh xinh ra o khu 9 diem dien ( bay h) va hoc thcs den lop nua ky dau lop 8 .
minh tinh cach rat nghich nhom . hay chon hoc di ban dien tu . luc do thi biet gi dau ^^
nghe duoc tin gia dinh cho di nuoc ngoai choi  .thi minh rat vui cai cam giac vui do thi ko the ta noi . minh cu nghi chi sang do choi 1 vai thang . nghung ko ngho o lai nuoc ao den bay h .
truoc khi di thi minh di thi minh ko co noi tiec gi . chi biet dat chan len mau bay roi ko tinh sau . khi ben nuoc ao thi nhin cai gi cung hieu ky . minh nhin ai cungg mui dai .con cac co gai bang tuoi minh thi cao hon minh ca cai dau . luc do thi minh moi co 1m40 . sau khi minh choi chan ben do roi , thi gia dinh bat dau dua minh vao truongg hoc .truong hoc ben nay ko giong nhu viet nam . lop chi co chua den 20 mang .minh la nguoi be nhat lop . luc nao cung bi treu la coi . moi khi nhin ra cua so minh lai nho ve truong cu . nho cung dong ban choi vui dua moi khi nghi dai nao . ky niem do doi voi minh that la nho nhung . minh hoc lop 6 7  thi gan nghic nhat lop . sap den mua he thi den truoc tiet hoc nhau xuong song tam song . den mua bang thi treo cay bang vat bang . minh nho minh mat may doi dep . ve nha toan bi an chui ^^. luc minh con di hoc thi hoc lop 6b 7b 8b . ban be minh thi ko co lien lac duoc . minh nho rat la nhieu . nho luc chao co thi quen mang ghe . bi phat dung truoc truong . hang kiem cua minh luc cung chi duy chi tu kem den trung binh. rat it khi duoc diem tot . minh thi hay noi doi gia dinh de lay chu ky cua phu huyng . thay co giao thi minh cung rat la nho . kong biet co oang gio con do ko . thay son nua . minh bi thay mau lan phat moi khi tan truong phai quet truong cung dam ban . tuy met nhung lai vui .noi lai ko biet truong  bay h co gi thay doi ko ? co nguoi nao ma hoc cung minh hoc nho duoc ten minh xin cu tu nhien tra loi . minh se ve  tham lai truong mong la ngay do se ko lau nua ^^

Doremon

@philip_nguyen: khi ta ở chỉ là nơi đất ở
                        Khi ta đi đất bỗng hóa tâm hồn. :( :(
              Rất là ủng hộ tinh thần nhớ nhà cua anh.  =D> =D> =D>

Àh mà cái topic lại mọc rêu.haiz.. chủ nhân đâu roàiiiiiiiiiiiiiiiiiiii????

Cuối con đường có còn anh đứng đợi
Hay vẫn chỉ ngây dại mình em..........

snow wind

mình năm 2 clc.giờ mới bít có cái topic này đấy.hic.chúng nó giờ sướng thật.được học trường mới.nhưng mình vấn thích chỗ cũ lắm.khổ nhưng cảm giác vui hơn,gắn bó hơn nhiều.ah,mà nhớ bá khu nhất :)
unchaviolet