Lập trình cho trái tim

Started by everest, April 27, 2009, 09:35:28 am

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

everest

April 27, 2009, 09:35:28 am Last Edit: May 23, 2009, 06:52:17 pm by everest
Có ai đang xem phim này không nhỉ, vào đây chia sẻ cảm xúc nào.

Tớ tình cờ xem được tập 9, thấy hay hay thế là mò xem từ đầu. Phim nhiều tình tiết hài hước, lãng mạn. Diễn viên nữ trông cũng ổn.

Yêu em Vũ Vũ mất rồi  :x

longago

Cả nhà ơi.Phim này xem trên TV nản lắm.! tuần chiếu có 3 ngày xem ức chế bỏ xừ.Ai có link xem online từ đầu đến cuối thì cho em với nhé.Thanks
[move]Hoàng Sa,Trường Sa là của Việt nam[/move]

[K]iuxiu

phim này xem dc phết, mà sao cái cô Vũ Vũ ấy từng thi miss Au mà ở đây trông bt thế
if I were born again,I would be a vietnamese again.

Messi

.                                                             珍惜一切 就算没有拥有!                                                    .

nevergiveup_tb

hay. rất hay.hì hì.nh­ung diễn viên nữ tôi nhìn cứ thấy thế nào ý.

Nesta

Hôm qua bạn Vũ Vũ dùng Nokia 1110i có ghi âm là làm răng hả các bác? Ai giải thích hộ cái,Nokia mới đưa tính năng này vào đời máy này à ;))

everest

Ờ đúng rồi, thật là vãi đạn. Hôm qua định search xem con này có ghi âm đc không rồi quên mất :D

watashi_wa_trang_desu

Quote from: Nesta on May 20, 2009, 04:15:23 pm
Hôm qua bạn Vũ Vũ dùng Nokia 1110i có ghi âm là làm răng hả các bác? Ai giải thích hộ cái,Nokia mới đưa tính năng này vào đời máy này à ;))

Quote from: everest on May 20, 2009, 05:03:36 pm
Ờ đúng rồi, thật là vãi đạn. Hôm qua định search xem con này có ghi âm đc không rồi quên mất :D

2 bạn này chẳng chịu suy luận j cả, thế chẳng hạn lúc đấy Vũ vũ mới rút điện thoại ra gọi thì sao? Lúc đấy làm j có giọng Vũ vũ đâu, chỉ có giọng hồ li thôi mà, nếu ghi âm thì phải có giọng cả 2 chứ

Nesta

Quote from: watashi_wa_trang_desu on May 21, 2009, 10:40:34 am
2 bạn này chẳng chịu suy luận j cả, thế chẳng hạn lúc đấy Vũ vũ mới rút điện thoại ra gọi thì sao? Lúc đấy làm j có giọng Vũ vũ đâu, chỉ có giọng hồ li thôi mà, nếu ghi âm thì phải có giọng cả 2 chứ

Tại tớ thấy em ấy vừa giơ máy ra phát thì đã có giọng em hồ ly phun 1 tràng đâm tưởng ghi âm :)) thôi,sạn này chấp nhận được chứ như ngày xưa "chạy án" anh Lâm anh ấy chơi quả đốt vía khôi phục dữ liệu thì tớ vái cụ =))

{Q}

hôm qua xem hồ ly mới thấy con gái giờ không phải vừa.các cụ bẩu "đàn bà là độc dược"..chí lý...
CỐ LÊN !

♥Secret♥

Hơ, em cũng dùng 1110i, hôm đấy xem thấy có đoạn bật lời nhắn lên của Vũ Vũ mà giật mình. Đi kiếm tra lại máy xem có chức năng ghi âm không :))
Film này nhìu đoạn diễn chuối 1 nải, nhất là cái chỗ anh Lâm với chị Vũ đi chơi ấy. Xem khó chịu :-s
Cơ nhưng mà đang rảnh, xem tạm cũng đc nhey? :))
[move]Không ai có thể làm em khóc được, trừ anh[/move]

everest

Có đoạn bị cắt trong phim, đặc trưng văn hóa STICO của FPT  ^:)^

[youtube]
http://www.youtube.com/watch?v=3DJJW6Jkl6c [/youtube]

[youtube]
http://www.youtube.com/watch?v=P64u4ivLYqo[/youtube]

Where_are_you?

humh, hem thích mấy phim Việt kiểu nầy  (:|
Don't ask me why!