Giới thiệu diễn đàn trường Chuyên Tuyên Quang

Started by Tiểu Đào, April 10, 2009, 02:32:46 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Ông trùm

Kỷ lục: 1,926 người đã ghé thăm 30-03-2009 lúc 05:51 PM.

Tổng thành viên: 3103

Số người đang xem: 176 (11 Thành viên, 165 khách)

5 Khách, 6 Thành viên (3 Ẩn)
Thành viên duyệt site trong 15 phút qua:
Parliament, ngancnn, hAnAmjChj_S_l_A_m
Truy cập nhiều nhất hôm nay: 22.
Truy cập nhiều nhất từ trước tới giờ: 129 (Tháng Chín 28, 2007, 07:21:25 AM)

everest

Quote from: Ông trùm on April 15, 2009, 01:15:26 am
Kỷ lục: 1,926 người đã ghé thăm 30-03-2009 lúc 05:51 PM.

Tổng thành viên: 3103

Số người đang xem: 176 (11 Thành viên, 165 khách)

5 Khách, 6 Thành viên (3 Ẩn)
Thành viên duyệt site trong 15 phút qua:
Parliament, ngancnn, hAnAmjChj_S_l_A_m
Truy cập nhiều nhất hôm nay: 22.
Truy cập nhiều nhất từ trước tới giờ: 129 (Tháng Chín 28, 2007, 07:21:25 AM)

Tưởng gì =)), làm cái mod thì cho lên vài nghìn khách thì có gì đâu ;))
Quan trọng là bao nhiêu thành viên hoạt động chứ còn bao nhiêu thành viên thì giải quyết được gì :-j

Ông trùm

Nếu nghĩ 1 vài mánh khóe con chuột đấy có thể thay đổi được gì thì nhìn thử coi. Diễn đàn họ thành lập sau CTB 3 năm và hiện giờ rank của họ trên alexa cao hơn hẳn CTB rùi. Tui đưa thêm VNS vào để so sánh. (Nếu tui ko lầm thì CTB.org từ năm 2004 và CTQ.com là từ năm 2007)

Cần nói lại là ở post trên tui chỉ làm phép so sánh bình thường để tự thấy diễn đàn có nhiều điều cần thay đổi. Tui ko có ý định miệt thị hay coi thường nào cho nên tui mong muốn ai reply lại bài tui thì nên tôn trọng tui 1 chút. Đừng nghĩ bình thường tui thoải mái mà lúc nào nói chuyện với tui cũng có thể cười bò hay cười khẩy như vậy

everest

Cao cũng là chuyện bình thường mà, họ sang bên mình PR làm gì, cũng là để tăng rank thôi ;)). Nhìn qua cũng có thể trang đấy sặc mùi thương mại, không tìm cách tăng rank là 1 sự thất bại :-j

Đánh giá 1 trang không phải lúc nào cũng nhìn vào rank trên alexa đâu. Tăng rank cũng chẳng thiếu gì cách đâu.

P/s: Lại quảng cáo vinashare (tớ rất ghét những trang nào ẩn link với khách - 1 cách tăng thành viên hiệu quả :D)

Ông trùm

Ghét hay thích tui không quan tâm. Nhưng tui nghĩ 4r CTB ngày càng tụt lùi, ngoại trừ CĐC mỗi năm đc 1, 2 chương trình còn 4rum thì cứ mấy hum lại thấy có ng kêu chán. Ngày ngày lượn lờ trên 4rum cũng chả thấy có sự kiện gì gọi là đáng chú ý. Vậy mà tui từng nghe thấy có người bảo sẽ làm cho 4rum phát triển lên.

Còn cái kiểu lập luận của cậu tui thấy như kiểu dương dương tự đắc, bảo thủ ghê gớm. Đóng góp cho 4rum nhiều nhiều đi rùi hãy nói nhá. Ý cậu muốn nói với tui có phải "trường mình quan tâm gì trường đấy, bọn nó tốt hơn á, vớ vẩn thôi, lừa bịp đấy. Bọn nó á, sặc mùi thương mại, không như bọn mình, các thành viên đoàn kết, hòa đồng, tâm huyết với trường, với 4r. Thỉnh thoảng có vụ tranh luận nào gay gắt 1 tí thì cũng làm cho diễn đàn sôi nổi hơn...."

PS: cái gì thân quen với tui thì tui đưa vào, bọn tui đã pr ở đây từ trước rùi và ko cần pr thêm nữa. Số thành viên tâm huyết ngày ngày online post bài, chém gió của chúng tôi chắc là không thua CTB đâu. Chỉ là 1 sự so sánh, ghét hay ko chả sao

Và nói thêm 1 điều, hãy đi học cái hay ở người chứ đừng ngồi không mà bắt bẻ

thiduong

QuoteVà nói thêm 1 điều, hãy đi học cái hay ở người chứ đừng ngồi không mà bắt bẻ

Here's my middle finger for you, Mr Ông trùm.

This forum is open to everyone, but personally I don't think you are very welcomed here.

People here are smart enough to read behind the lines, and we all know your intentions. So why don't you just fu*ck off and make people's life a bit easier?

Thank you.

Dennix

Everything I do, I do it for fun

thiduong

Quote from: Dennix on April 15, 2009, 11:31:51 am
Got no idea Mr. thiduong here could be that harsh :P

Mr. thiduong doesn't fu*ck around, and he doesn't like people fu*cking around either :D

Life is short, so please get straight to the point.

Dennix

Ooh, my apology for bein' so complicated. I mean what you just said was brilliant, I just can't be that good at blaming people :P

But hey, what's the big deal? Take it easy, man! That fellow Ongtrum's issue has got nothing to do with me, but I think at least he's got some opinion, no matter it is good or bad, but it is way better than what's happenin' 'round here (tip: read forum's last 1 million posts!)

But I still think your post is brilliant, anyway :)
Everything I do, I do it for fun

Ông trùm

ctber_no1

Kid2907

Quote from: ThiênThạch on April 10, 2009, 04:44:08 pm
Thái này là Thái Nguyên, chớ Thái Bình thì có cháo thôi a ;))
Mà cứ chè cháo ngay trang đầu thế này người ta phật ý ra .Cái này chắc sẽ vào tay chú KID :-?

Bây h mới lần mò vào đây ;)) kid kiếc j ý nhỉ =))
[move]KidKun[/move]

ariel lin

Quote from: Ông trùm on April 15, 2009, 10:56:35 am

PS: Số thành viên tâm huyết ngày ngày online post bài, chém gió của chúng tôi chắc là không thua CTB đâu.

Tưởng Ông trùm học Lý 0306 chứ nhỉ :-?
Những người có tâm huyết vào ctb thì tất nhiên luôn mong cho 4r phát triển tốt đẹp hơn. Chắc Ông trùm cũng ko ngoài cái mong muốn ấy. Nhưng góp ý thế nào để người khác nghe được thì cũng là cả một vấn đề đấy ạ.
Bản thân tôi thì rất dị ứng với cái kiểu thảo luận về một vấn đề rồi f..u..c..k nhau lung tung như mấy bài ở trên. Eo ôi  ^:)^

anhtrang_02468

Đừng đi trước tôi vì tôi sẽ không đuổi kịp bạn
Đừng đi sau tôi vì tôi sẽ không thể nhìn thấy bạn
Hãy đi cạnh tôi và sánh bước cùng tôi đi xuất chặng đường còn lại này nhé!