Dear diary../.../2012

Started by co_ba_la2402, January 01, 2012, 12:12:04 am

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

co_ba_la2402

February 23, 2012, 09:56:41 pm #75 Last Edit: February 24, 2012, 09:27:56 pm by co_ba_la2402
Hi,lâu lắm rùi k viết nhật ký,giờ chẳng biết viết thế nào nữa. Mai là sinh nhật mình rồi,chẳng biết vui hay buồn. Lại thêm 1 tuổi nữa,mình cũng dần trưởng thành rùi,cố gắng tuổi mới có nhiều thành công mới,hi.

Post Merge: February 24, 2012, 09:27:56 pm

Hi,hnay nhận đc thật nhiều lời chúc,thật nhiều niềm vui và hp',tuy có chút nỗi buồn rơi xuống nhưng như thế cũng giúp sinh nhật của mình ý nghĩa hơn. Tuổi mới trưởng thành hơn với trái tim nhỏ bé nhưng luôn ấm áp,tràn ngập yêu thương,hi.
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

co_ba_la2402

February 27, 2012, 05:18:50 pm #76 Last Edit: February 28, 2012, 08:11:46 am by co_ba_la2402
Có ng nó với mk rằng : " Cái j cũng phải có kết thúc của nó... Chỉ có điều là kết thúc sớm hay muộn . Tốt hay xấu thôi. Trong đó tình yêu cũng thế. Cái j thuộc về mình thì sẽ mãi mãi thuộc về mình. Còn nếu k phải thì cho dù có níu kéo cũng k thể lấy lại đc...". Giờ thì mình thấy đây là điều duy nhất ng ấy dạy cho mình từ khi mk gọi ng ấy là sp. Mặc dù là những lời cuối ng ấy giành cho mình nhưng nó lại giúp mk trưởng thành hơn rất nhiều. Chẳng cần nói cảm ơn thì mọi thứ vẫn thế trừ tc của mình đã k còn.

Post Merge: February 28, 2012, 08:11:46 am

Hnay ms nhớ ra hôm 24-2 mk đc tặng 1 bông hoa hồng đỏ lúc đi học thêm về,hix,nhưng mà bông hoa đấy k có duyên với mk nên khi mình bỏ vào giỏ xe 1 lúc thì nó rơi vì mình phóng nhanh qua. Lúc đấy chỉ quay lại nhìn bông hoa lần cuối oy đi tiếp thôi,đáng tiếc,đáng tiếc,quả thật k có duyên với hồng đỏ trg ngày sinh.haizzz...

co_ba_la2402

March 02, 2012, 02:18:50 pm #77 Last Edit: March 02, 2012, 07:37:52 pm by co_ba_la2402
Có những lúc k buồn k nhớ k thương 1 ai,có những lúc tâm hồn trống trải,chẳng biết sẽ ra sao. Thời gian trôi qua thật nhanh...

Post Merge: March 02, 2012, 07:37:52 pm

Hix.hnay ở lại trường học tối,hjx,chẳng hiểu học hành kiểu j đến 7h đi về thì chỉ còn phòng địa sáng đèn,cổng trường thì đóng kín,bác bảo vệ thì k thấy đâu. Có 1 con bé hoảng hốt đi ra đằng sau tìm ng mở cổng,vừa bước chân ra đằng sau đc mấy bước thì tiếng chó sủa kèm theo mấy e chó chạy ra chào,hjx,con bé hoảng đi ra đằng sau bằng lối khác. May mắn gặp bác cấp dưỡng đang ở cái bếp đằng lán xe,mới chỉ gọi bác ơi đã nghe bác nói cứ ra cổng đi,chờ bác bảo vệ lát. Đứng đợi 10' với tâm trạng bồn chồn cuối cùng cánh cổng trường cũng mở ra mà về,hjx. Đau tim thật!

voranh

co_ba_la2402

March 05, 2012, 07:26:08 am #79 Last Edit: March 05, 2012, 08:55:04 am by co_ba_la2402
Hix,sáng đầu tuần đã đen đủi rùi,vừa đến cổng trường thì hỏng xe,lúc đi đường dây giày đã cuốn vào pê -đan tưởng die rùi may mà vẫn đi đc đến trường. Haizz.
Hi,hnay giáo sinh thực tập về trường mình,có  mấy thầy,hehe,nghe đồn đẹp trai lém,hj. Hnay trường lại tổ chức văn nghệ chào mừng 8- 3 nữa,chị Trang lớp trưởng 12 sđ hát bài Là con gái thật tuyệt hay dã man,hi,nghe tiếp đã lát viết sau,hi.

Post Merge: March 05, 2012, 08:55:04 am

Nghe mấy chị,e và mấy p hát hay thế k biết,hi,toàn ca sĩ triển vọng cấp trường thôi,hi. Tình hình là có 3 thầy giáo sinh thực tập về đợt này,k biết có ai dạy lớp mình k nhỉ,hi,ước j...

Kid2907

Ngày tình về chung đôi
Em bên anh ngày mình chung đôi
Ngày dịu dàng gọi tình lên ngôi
Em bên anh nồng nàn đôi môi.

Ngày dịu dàng chung đôi
Em bên anh chiều vàng thu rơi
Ngày dịu dàng mình chỉ cần nhau thôi
Em bên anh nồng nàn đôi môi
Ngày dịu dàng chung đôi.

:X:X:X
[move]KidKun[/move]

co_ba_la2402

March 07, 2012, 08:59:23 am #81 Last Edit: March 07, 2012, 09:28:22 pm by co_ba_la2402
Hix,mất rùa rùi,huhu,kái dây chuyền có mặt là hình con rùa mất tích oy,hjxhjx. Lần t2 oy,hjx,đúng là hậu đậu mà,hjx.

Post Merge: March 07, 2012, 09:28:22 pm

Hi,đúng là mình tích nhân tích đức,ăn ở hiền lành nhân hậu nên trời giúp,vật mất đi lại hoàn lại chủ cũ,tìm k thấy,k tìm tự nhiên vật hiện ra,hi. E rùa yêu quý sẽ cố gắng k để e thất lạc nữa,hi.

co_ba_la2402

March 08, 2012, 11:04:34 am #82 Last Edit: March 09, 2012, 10:00:03 am by co_ba_la2402
Hj,hnay lớp mình tổ chức 8/3 vui quá,lần đầu tiên cả lớp vui ntnày,ước j lớp mình lúc nào cũng vui vẻ,đoàn kết như ngày hôm nay.

Post Merge: March 09, 2012, 10:00:03 am

Chỉ là khoảnh khắc thoáng qua,k đủ yêu thương để quay trở lại,chẳng có gì có thể làm lành đc niềm đau đó,nó chỉ có thể vùi sâu vào quên lãng mà thôi. Chỉ là quá khứ k thể là hiện tại hay tương lai đc đâu. Đã xa là mãi xa,đừng để hiện tại chạm vào nỗi đau của quá khứ. Vĩnh biệt là k bao giờ gặp lại...... !!!!__!!!!

co_ba_la2402

Chỉ là 1 cơn say nắng mùa đông và rồi sau đó trời lại lạnh,lòng nhẹ tênh như cơn gió.

co_ba_la2402

Hnay có mưa bay,mưa đấy,ừ thì mưa,có sao đâu,cũng chỉ là những giọt nước từ trên trời bay xuống thôi mà,nào đâu phải Mưa. Chẳng còn gì ngoài sự bâng khuâng khi đi dưới mưa.