Con tàu chuyentb.org sẽ đi về đâu?

Started by Ngô Bảo Nghé, August 09, 2011, 09:10:24 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Ngô Bảo Nghé

Quote from: CTB Storm on March 17, 2012, 10:15:45 am
Set mod là admin thiduong sét chứ không phải anh. Chắc hẳn anh ấy cũng đang muốn xem Nghé sẽ làm gì

Thảo nào. Mình định set luôn em cỏ 3 làm phó chủ tịch nữa.
Mày đã xem thời đại suy tàn chưa?
Việc đầu tiên tao làm là nhặt cỏ dại. Hạt giống có nẩy mầm hay không là nhờ duyên.
*Nancy* nữ hoàng CTB...
Chấp nhận làm Nghé
Ai iêu Nghé thì hãy vào đây: http://romvangtb.com/
Cháu cụ Rùa cứ sủa, Nghé vẫn cứ vẫy đuôi.
Sẽ không chửi Ghost cho đến khi nào con Mich nhà mình biết lái ô tô và không muốn ăn Kứt nữa.

co_ba_la2402

A thiduong set mod ạ? Cũng có thể điều này sẽ gây lên nhiều thay đổi cho diễn đàn e mong là sẽ theo hướng tích cực.
@ a Nghé : a ơi,làm phó chủ tịch có quyền hạn gì và làm đc những gì cho diễn đàn ạ ? A cứ làm dần dần đi,làm sao cho diễn đàn phát triển là đc,hi. Cỏ thì mãi chỉ là cỏ thôi ạ. Mà a nhặt cỏ dại đi mang về trồng hay đem vứt đi đấy ạ ? Hạt nảy mầm...
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngô Bảo Nghé

Quote from: co_ba_la2402 on March 17, 2012, 01:08:05 pm
A thiduong set mod ạ? Cũng có thể điều này sẽ gây lên nhiều thay đổi cho diễn đàn e mong là sẽ theo hướng tích cực.
@ a Nghé : a ơi,làm phó chủ tịch có quyền hạn gì và làm đc những gì cho diễn đàn ạ ? A cứ làm dần dần đi,làm sao cho diễn đàn phát triển là đc,hi. Cỏ thì mãi chỉ là cỏ thôi ạ. Mà a nhặt cỏ dại đi mang về trồng hay đem vứt đi đấy ạ ? Hạt nảy mầm...

Anh nghĩ những thành viên sót lại như anh và em nên sét chức năng mót vì sự trung thành.
Có nhiều hay có ít thành viên không thành vấn đề. Nhưng cỏ rác là phải làm cho triệt để.
À mà chức năng mót là xem địa chỉ IP, xóa bài, tách nhập tôpic, khóa topic, xóa nick, sửa nick... Nếu em thích anh cho mượn pass làm mót mấy hôm. Sướng lắm.
*Nancy* nữ hoàng CTB...
Chấp nhận làm Nghé
Ai iêu Nghé thì hãy vào đây: http://romvangtb.com/
Cháu cụ Rùa cứ sủa, Nghé vẫn cứ vẫy đuôi.
Sẽ không chửi Ghost cho đến khi nào con Mich nhà mình biết lái ô tô và không muốn ăn Kứt nữa.

No name

Chúc mừng Ngô Bảo Nghé lên chức nhé! Chúc Nghé làm tốt công việc của mình!

co_ba_la2402

Set mod rồi tung hoành ngang dọc ở chốn k người thì thà e làm mem bình thường cũng đc rùi. A có làm gì cỏ rác thì làm,đừng có phun thuốc sâu vào gia đình cỏ của e là đc,hi. E k mượn pass a đâu,hi,mấy khi e ra net đâu,có pass cũng k làm đc gì. Mà a thực hiện kế hoạch mà lần trước a đề ra đi,thực hiện tất cả những j mà a muốn làm nhưng đừng làm quá đáng. Bây giờ a đã có đủ chức quyền để thay đổi và phát triển dđ rồi,a cố gắng làm hết sức mình nha. E thi xong rùi nên sẽ có nhiều thời gian để viết bài,hi,e sẽ cố gắng viết  những bài có chất lượng.
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!