2012 - Happy ending

Started by CTB Storm, January 17, 2012, 08:13:39 pm

previous topic - next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

CTB Storm

21/12/2012 Ngày tận thế

Đó là một giả thiết và nó có thể trở thành hiện thực hoặc không. Tương lai luôn là điều chưa được xác định. Nhưng hãy cứ coi năm 2012 là năm cuối cùng của cuộc đời bạn, của những người xung quanh, của cả thế giới. Bạn sẽ làm gì ?

1. Hoảng loạn, run rẩy chờ đợi cái chết.
2. Sống buông thả vì đằng nào cũng chết.
3. Viết vào topic này những điều bạn muốn làm, những lời muốn nói, những sai lầm muốn sửa, những tình cảm muốn trao gửi và những ước mơ muốn thành hiện thực. Làm chúng trong 350 ngày còn lại, sống trong từng phút từng giây, sống thực sự cho một năm cuối :D

Chúc các bạn có một cuộc đời ý nghĩa :)
I'm with you

co_ba_la2402

K tin năm 2012 là năm tận thế nên bao ước mơ,bao hi vọng vẫn đang từng ngày thực hiện,hướng tới tương lai. Còn giả sử 2012 là tận thế thật thì sẽ yêu thương nhiều hơn,giúp đỡ người khác nhiều hơn,cố gắng làm thật nhiều điều tốt. Ước những người mình yêu thương và những người yêu thương mình sống sót qua ngày tận thế,hehe.
Lãng tử vô danh đời cô độc
Đào mồ chôn chặt mộng yêu thương
Trái tim băng giá xin đừng nhớ
Một đời xin chẳng dám yêu ai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mickeymouse

Không, bản thân em không tin đó là ngày tận thế bởi em vốn rất yêu cuộc sống này. Và cho dù có thể ngày ấy sẽ đến,nhưng e trân trọng những gì đang diễn ra, hiện tại mới là điều quan trọng. Sống hết mình,trao yêu thương và cống hiến,đó làmục đích sống.
Xin chào,rất vui được làm quen với bạn ^^!

co_ba_la2402

Có thể sẽ những người sẽ k tin là ngày tận thế sẽ đến trg năm nay ( như mình,hehe),và  cũng sẽ có những ng tin ngày tận thế đang dần đến. Dù thế nào đi nữa thì mọi người hãy làm hết mình , yêu hết tim và cười thật nhiều hôm nay nha,đó chính là trân trọng thực tại.

Thiên Thạch

Nếu là năm cuối cùng của đời anh thì anh còn muốn làm nhiều điều cho cuộc đời để ít nhất sau khi mất đi người ta còn nhắc đến mình, mỗi năm qua đi lại có một ngày người ta tiếc vì sự ra đi của mình. Còn năm cuối cùng của cả nhân loại thì chơi vội yêu thương vội thôi.

Kinh hoàng trang trại nuôi lợn của một ngư dân Mông Cổ có đến 4 con gà bị bệnh bò điên!

co_ba_la2402

Hix,nghe a Thạch nói " nếu là năm cuối cùng của cả nhân loại " mà e thấy đau lòng quá,huhu. Nếu tận thế chỉ mong 1 mình mình chết chứ k muốn thấy người khác chết cùng mình.